ภาพบรรยากาศ
กองคุ้มครองสัตว์ป่าและพันธุ์พืชตามอนุสัญญา ร่วมกับองค์การระหว่างประเทศเพื่อการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม (International Union for Conservation of Nature :IUCN) จัดอบรมหลักสูตร “การบริหารจัดการสถานที่เกิดเหตุในคดีด้านสัตว์ป่า (Wildlife Crime Scene Management)” สำหรับเจ้าหน้าที่ลาดตระเวนประจำเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าสลักพระ อุทยานแห่งชาติกุยบุรี และอุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ โดยมีนายเกรียงศักดิ์ จตุรสุขสกุล หัวหน้าศูนย์ฝึกอบรมที่ 2 (เขาใหญ่) ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรและปิดการฝึกอบรม
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
.
cr. นายเกรียงศักดิ์ จตุรสุขสกุล หัวหน้าศูนย์ฝึกอบรมที่ 2 (เขาใหญ่)
———————————————————